Jedwali la uendeshaji la majimaji la TDY-Y-1electric linatumia muundo wa usafirishaji wa majimaji ulioagizwa kutoka nje kwa umeme, ambao unachukua nafasi ya teknolojia ya jadi ya usambazaji wa fimbo ya kusukuma umeme.
Marekebisho ya nafasi ni sahihi zaidi, kasi ya mwendo ni sawa na thabiti zaidi, na utendaji ni wa kuaminika na wa kudumu.
Msingi wenye umbo la Y huhakikisha uthabiti na nafasi ya kutosha ya mguu.
Kitendakazi cha utafsiri na ubao wa kitanda unaoonekana, uliowekwa mkono wa C, unaweza kufanya uchunguzi wa X-ray wa mwili mzima.
Mfumo wa udhibiti wa pande mbili, pamoja na udhibiti wa mbali unaoshikiliwa kwa mkono, una mfumo wa udhibiti wa dharura wa safu wima. Kipengele cha kuweka upya funguo moja hutoa ufanisi wa kazi wa daktari.
Jedwali hili la upasuaji lililounganishwa kwa umeme na majimaji linafaa kwa upasuaji mbalimbali, kama vile upasuaji wa tumbo, uzazi, magonjwa ya wanawake, ENT, urolojia, anorectal na orthopedics, n.k.
1.Mfumo wa Udhibiti Mara Mbili
Jedwali la uendeshaji la TDY-Y-1 Electric-Hydraulic lina mbinu mbili za udhibiti, moja ni kidhibiti cha waya, chenye kipengele cha kuweka upya kiwango kiotomatiki cha ufunguo mmoja. Na kingine ni mfumo wa udhibiti wa dharura wa safu wima. Seti mbili za mifumo ya uendeshaji huru yenye kipengele sawa huhakikisha kwamba mfumo wa udhibiti wa dharura bado unaweza kufanya kazi kwa uhakika wakati kidhibiti cha waya kinaposhindwa, na kuhakikisha matumizi salama ya jedwali la uendeshaji.
2. Inapatikana kwa ajili ya Uchunguzi wa X-ray
Sehemu ya juu ya meza ya OR yenye majimaji ya umeme inaweza kupitisha miale ya X, na reli ya mwongozo imewekwa chini ya meza ili kusafirisha masanduku ya filamu ya X-ray.
3. Inapatana na C-arm
Kipigo cha mwendo wa mlalo wa umeme ni 340mm, ambacho hutoa nafasi sahihi na rahisi ya kuweka mkono wa C, na kinaweza kufanya X-ray ya mwili mzima bila kumsogeza mgonjwa.
4. Betri Zinazoweza Kuchajiwa
Meza ya upasuaji ya TDY-Y-1 Electric-Hydraulic ina betri zinazoweza kuchajiwa zenye utendaji wa hali ya juu, ambazo zinaweza kukidhi mahitaji ya shughuli za ≥50, kuhakikisha inafanya kazi bila usambazaji wa umeme wa nje. Betri inayoweza kuchajiwa haihitaji matengenezo na inaweza kutumika kwa muda mrefu. Wakati huo huo, nguvu ya AC inaweza kutumika kutoa nishati ya umeme ili kuhakikisha usalama wa hali ya juu.
5.Okitufe cha neRsetiFupako
Kitendakazi kipya cha kuweka upya kitufe kimoja hurahisisha shughuli ngumu
Vigezo
| Kipengee cha Mfano | Meza ya Uendeshaji ya Umeme-Majimaji ya TDY-Y-1 |
| Urefu na Upana | 1960mm * 500mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 1090mm / 690mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 60°/ 85°/0° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 85°/ 40° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 28°/ 28° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 18°/ 18° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | 100mm |
| Kuteleza kwa Mlalo | 340mm |
| Nafasi sifuri | Kitufe kimoja, cha kawaida |
| Kunyumbulika/Kujirekebisha | Operesheni ya Mchanganyiko |
| Bodi ya X-ray | Hiari |
| Jopo la Kudhibiti | hiari |
| Kitufe cha kusimamisha dharura | Hiari |
| Mfumo wa injini ya umeme | Chaoger kutoka Taiwan |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
SVifaa vya kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Usaidizi wa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Sahani ya Mguu | Jozi 1 |
| 7 | Kipini cha Daraja la Figo | Kipande 1 |
| 8 | Godoro | Seti 1 |
| 9 | Kibandiko cha Kurekebisha | Vipande 8 |
| 10 | Udhibiti wa Mbali | Kipande 1 |
| 11 | Laini ya Umeme | Kipande 1 |
| 12 | Mafuta ya Hydraulic | Kopo 1 la mafuta |