Meza ya uendeshaji ya umeme ya TDY-1 hutumia mfumo wa uendeshaji wa mota ya fimbo ya kusukuma ya umeme ili kuhakikisha inaweza kukamilisha marekebisho mbalimbali ya mkao wakati wa operesheni, ikiwa ni pamoja na kuinua meza, kuinamisha mbele na nyuma, kuinamisha kushoto na kulia, kukunja na kutafsiri sahani ya nyuma.
Jedwali hili la uendeshaji la umeme lenye kazi nyingi linafaa kwa upasuaji mbalimbali, kama vile upasuaji wa tumbo, uzazi, magonjwa ya wanawake, ENT, urolojia, anorectal na orthopedics, n.k.
1. Inapatikana katika Uchanganuzi wa X-ray
Kifuniko cha meza cha PFCC kinaweza kutumika kwa ajili ya skanning ya X-ray wakati wa shughuli. Meza ya uendeshaji ya umeme ya TDY-1 inaweza kutafsiriwa zaidi ya 300mm, kutoa eneo zuri la kutazama kwa mkono wa C wakati wa upasuaji, na inaweza kutumika pamoja na visanduku vya filamu vya X-ray.
2. Mfumo wa Udhibiti Mara Mbili wa Hiari
Kidhibiti cha mkono na vidhibiti vya paneli vya hiari hutoa ulinzi maradufu kwa upasuaji.
3. Betri Inayoweza Kuchajiwa Imejengewa Ndani
Meza ya uendeshaji ya umeme ya TDY-1 ina betri inayoweza kuchajiwa yenye utendaji wa hali ya juu, ambayo inaweza kukidhi mahitaji ya shughuli 50. Wakati huo huo, ina usambazaji wa umeme wa AC ili kutoa nishati ya umeme ili kuhakikisha usalama wa hali ya juu.
4. Daraja la Figo Lililojengwa Ndani
Daraja la kiuno lililojengwa ndani, linalofaa kwa madaktari kufanya upasuaji wa nyongo na figo
Vigezo
| Kipengee cha Mfano | Meza ya Uendeshaji ya Umeme ya TDY-1 |
| Urefu na Upana | 2070mm*550mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 1000mm/ 700mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 45°/ 90° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 75°/ 20° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 15°/ 15° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | ≥110mm |
| Kuteleza kwa Mlalo | 300mm |
| Kunyumbulika/Kujirekebisha | Operesheni ya Mchanganyiko |
| Bodi ya X-ray | Hiari |
| Jopo la Kudhibiti | Kiwango |
| Mfumo wa injini ya umeme | Jiecang |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
Vifaa vya Kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Usaidizi wa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Kipini cha Daraja la Figo | Kipande 1 |
| 7 | Godoro | Seti 1 |
| 8 | Kibandiko cha Kurekebisha | Vipande 8 |
| 9 | Kibandiko Kirefu cha Kurekebisha | Jozi 1 |
| 10 | Kidhibiti cha Mkono | Kipande 1 |
| 11 | Laini ya Umeme | Kipande 1 |