LEDD500700C+M inarejelea taa mbili za LED za chumba cha upasuaji.
Mfumo wa kamera uliojengewa ndani na kifuatiliaji cha nje cha kuning'iniza vinaweza kutumika kwa madhumuni ya mafunzo. Huwezesha shughuli za ufuatiliaji na kurekodi.
■ upasuaji wa tumbo/jumla
■ gynaecology
■ upasuaji wa moyo/mishipa/kifua
■ upasuaji wa neva
■ madaktari wa mifupa
■ kiwewe / dharura AU
■ urolojia / TURP
■ ent/ Ophthalmology
■ endoscopy Angiografia
1. Mfumo wa Kamera
Kamera iliyojengewa ndani, hakuna haja ya kuitundika kwa seti nyingine ya mikono.
2. Taa hii ya chumba cha upasuaji inakamata na kutoa picha kwa kasi ya haraka na ubora wa juu. Kutokana na zoom ya macho ya 10X, picha zinaweza kutazamwa kutoka kila kipengele.
3. Taa hii ya chumba cha upasuaji inaweza pia kurekodi upasuaji wa upasuaji. Inaweza kutumika kwa madhumuni ya mafunzo na masomo.
Mfumo wa Kifuatiliaji
1. Kwa kutangaza operesheni, taa ya chumba cha upasuaji ya LEDD500700C+M inaweza kuwaruhusu wafanyakazi wa kliniki kufuatilia maendeleo yako bila kuvunja uwanja tasa.
2. Taa ya chumba cha upasuaji yenye kamera na kifuatiliaji kilichojengewa ndani hutoa mwonekano mwingine wa juu wa kichwa cha upasuaji ili timu yako ya upasuaji iweze kushiriki taratibu za upasuaji duniani kote.
Kigezos:
| Kamera | |
| Azimio | Megapikseli 210 1920(Urefu)X 1080(V) |
| Hali ya mawasiliano | RS232 |
| Itifaki za mawasiliano | HITACHI / SONY VISCA |
| Kiunganishi | LVCMOS-36pFPC(YCbCr 4:2:2)utangamano 110/LVDS 30P |
| Aina ya vitambuzi | CMOS ya inchi 1/2.9/ CMOS ya inchi 1/3 |
| Hali ya kuchanganua | Uchanganuzi Unaoendelea |
| Mfumo wa Mchana na Usiku | Rangi/nyeusi na nyeupe/otomatiki |
| Mwangaza mdogo | rangi:0.1Lux nyeusi na nyeupe:0.01Lux |
| Hali ya usawazishaji | usawazishaji kati |
| Matokeo ya video | mawimbi ya kidijitali |
| SNR | ≥50dB(AGC ZIMEZIMWA) |
| Lenzi | |
| IRCUT | Kubadilisha kiotomatiki kichujio mara mbili cha IRCUT |
| Lenzi za macho | 10X f=5mm~50mm |
| pembe ya uwanja | Urefu:51.8°(W~5.86°(T~ V:39.1°(W~4.4°(T~ |
| Kazi | |
| hali ya kufichua | A/M |
| usawa mweupe | Otomatiki |
| Hali ya Kuzingatia | A/M |
| udhibiti wa kupata | A/M |
| Athari ya Picha | Otomatiki/rangi/nyeusi na nyeupe/hasi |
| kazi ya kuakisi | Usaidizi (kioo cha mlalo + kioo cha wima) |
| picha zinazozunguka | Usaidizi |
| Nguvu Kubwa | D-WDR |
| DNR | 2D-DNR |
| shutter ya kielektroniki | 1/30s~1/10,000s |
| uwiano wa utofautishaji | Inaweza kurekebishwa |
| kueneza | Inaweza kurekebishwa |
| Kazi ya kuzuia ukungu | Usaidizi |
| Pembeni | Usaidizi |
| Vipimo vya jumla | |
| Vipimo | 38.6(W)* 41(H)* 64.6(L)mm |
| Halijoto/unyevunyevu wa Kazini | ﹣10°C~50℃,10%RH~60%RH |
| Halijoto/unyevunyevu wa Hifadhi | ﹣20°C~60℃,10%RH~80%RH |
| usambazaji wa umeme | DC 12V±10% |
| matumizi ya nguvu | Kiwango cha Juu cha 3.5W |
| Uzito halisi | 110g |
Kifuatiliaji
| Kigezo Kikuu | |
| Ukubwa wa skrini | 21.5' |
| Hali ya Mwangaza wa Nyuma | LED |
| Eneo la Onyesho | 475.2mm(W)×267.3mm(H) |
| Uwiano wa Kipengele | 16:9 |
| Azimio la Juu Zaidi | 1920×1080 |
| Rangi ya Onyesho | 16.7M |
| Sauti ya Pikseli | 0.2475(H)×0.2475(V) |
| Mwangaza | 300cd/㎡ |
| Tofauti ya Picha | 1500:1 |
| Pembe ya Kutazama | 850/850/750/650 |
| Muda wa Kujibu | 8MS |
| Masafa ya Sehemu | 50Hz,60Hz,70Hz |
| Ingizo na matokeo | |
| SDI NDANI | 1 |
| SDI IMETOKA | 1 |
| AV IN | 22(2×BNC) |
| AV OUT | 1 |
| S-VEDIO | 1 |
| Ingizo la VGA | 1 |
| Ingizo la HDMI | 1 |
| Ingizo la YPbPr/YCbCr | 3(3×BNC) |
| Ingizo la RS232 (Si lazima) | 1 |
| Ingizo la sauti | 1 |
| Toa sauti | 1 |
| Mfumo wa rangi | PAL / NTSC / SECAM |
| OSD | |
| Lugha | Kichina/Kiingereza/Kifaransa/Kijerumani/Kiitaliano/Kihispania/ |
| Ugavi wa umeme | |
| Nguvu | DC 12V,50/60Hz |
| Pmax | 35W-55W |
| Nguvu ya Kusubiri | 5W |