Meza ya uendeshaji ya mitambo ya TS-1 imetengenezwa kwa chuma cha pua, ambayo ina nguvu ya juu ya mitambo, upinzani wa kutu na kusafisha rahisi.
Rekebisha urefu wa uso wa kitanda kwa kutumia kiendeshi cha majimaji, na urekebishe pembe ya bamba la mguu wa nyuma kwa kutumia vifaa vingine vya ziada.
Msingi wenye umbo la T wa meza ya uendeshaji ya majimaji ni thabiti na pia unaweza kuwapa madaktari wanaofanya kazi kwa muda mrefu nafasi ya kutosha ya miguu.
Kuna chaguo mbili za sahani ya mguu iliyounganishwa na sahani ya mguu iliyogawanyika, inayofaa kwa watu wenye mahitaji tofauti ya watumiaji.
1.Msingi T
Msingi wa meza ya uendeshaji yenye umbo la T ulio sawa na umbo la kawaida sio tu kwamba una uthabiti mzuri na mwendo unaonyumbulika, lakini pia huwapa madaktari nafasi ya kutosha ya miguu ili kupunguza uchovu wakati wa kazi ya muda mrefu.
2.Daraja la Figo Lililojengwa Ndani
Daraja la lumbar lililojengwa ndani linaweza kupanda kwa 110mm, ambayo ni rahisi kwa madaktari kufanya upasuaji wa figo.
3. Vifaa Mbalimbali
Vifaa vya kawaida ni pamoja na usaidizi wa bega, usaidizi wa bega, usaidizi wa mwili, uchunguzi wa ganzi, na usaidizi wa mguu ili kurahisisha shughuli mbalimbali.
4. Mfumo wa Kuinua Majimaji
Inaendeshwa kwa majimaji, na urefu wa uso wa meza ya uendeshaji ya mitambo hurekebishwa kwa kutumia kanyagio cha mguu. Inaendesha vizuri na kimya kimya. Inaweza kufanya kazi kawaida hata kama umeme umezimwa. Kwa maeneo yenye umeme usio imara, meza za uendeshaji za majimaji zinaweza kuchaguliwa.
5.Bamba la Mguu Jumuishi au Bamba la Mguu Lililogawanyika
Kuna toleo rahisi la bamba la mguu kwa ujumla, bei ni nzuri. Pia kuna bamba la mguu lililogawanyika, ambalo linaweza kurekebishwa juu na chini, na linaweza kupanuliwa nje ili kuwezesha upasuaji mbalimbali wa viungo vya chini.
Pvigezo
| Kipengee cha Mfano | Jedwali la Uendeshaji la Mitambo la TS-1 |
| Urefu na Upana | 1980mm*500mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 950mm/ 750mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 45°/ 90° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 75°/ 30° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 20°/ 30° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 20°/ 20° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | ≥110mm |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
SVifaa vya kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Kupumzika kwa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Mkuki wa Goti | Jozi 1 |
| 6 | Kibandiko cha Kurekebisha | Seti 1 |
| 7 | Godoro | Seti 1 |