Jedwali hili la uendeshaji la umeme-hydraulic limegawanywa katika sehemu 5: sehemu ya kichwa, sehemu ya nyuma, sehemu ya matako, sehemu mbili za miguu zinazoweza kutenganishwa.
Nyenzo ya nyuzinyuzi za kupitisha mwanga mwingi pamoja na utelezi mlalo wa 340mm huhakikisha hakuna sehemu isiyoonekana wakati wa skanning ya X-ray.
Jedwali hili la uendeshaji la umeme-hydraulic lina mfumo wa udhibiti wa pande mbili ili kuhakikisha uendeshaji usio na matatizo.
Inaweza kuwekwa na fremu ya kichwa yenye kazi nyingi na fremu ya kuvuta mifupa.
Kipengele cha kuweka upya kitufe kimoja, kinaweza kurejesha nafasi ya awali ya mlalo. Kipengele cha kunyumbulika kwa kitufe kimoja na kunyumbulika kinyume, kipengele cha ubao wa mguu wa umeme, huokoa muda mwingi.
Inafaa kwa upasuaji mbalimbali, kama vile upasuaji wa tumbo, uzazi, magonjwa ya wanawake, ENT, urolojia, anorectal na orthopedics, n.k.
1.Uso wa Meza Mrefu na Pana Zaidi
Urefu wa uso wa meza ya uendeshaji ya umeme-hydraulic unaweza kufikia 2180mm, na upana unaweza kufikia 550mm, ambayo inafaa kwa mahitaji ya baadhi ya makundi maalum na pia inaweza kumfanya mgonjwa awe vizuri zaidi.
2. Mfumo wa Udhibiti Mara Mbili
Jedwali la uendeshaji la umeme-hydraulic lina mfumo wa kidhibiti kikuu/saidizi ili kuhakikisha uendeshaji usio na matatizo.
3. Kunyumbulika na Kunyumbulika tena na Kuweka upya kitufe kimoja
Kipengele cha kuweka upya kitufe kimoja, kinaweza kurejesha nafasi ya awali ya mlalo, mkunjo wa kitufe kimoja na mkunjo wa nyuma
4. Sahani ya Mguu Iliyorekebishwa kwa Umeme ya Hiari
Muundo wa moduli wa plagi-in wa bamba la mguu unaweza kurekebisha bamba la mguu kwa njia ya umeme, ambayo huokoa sana muda wa kurekebisha nafasi.
5. Betri Inayoweza Kuchajiwa Inayojengwa Ndani
Jedwali la uendeshaji la majimaji la TDY-Y-2 lina betri inayoweza kuchajiwa yenye utendaji wa hali ya juu, ambayo inaweza kukidhi mahitaji ya shughuli 50. Wakati huo huo, lina usambazaji wa umeme wa AC ili kutoa nishati ya umeme ili kuhakikisha usalama wa hali ya juu.
Pvigezo
| MfanoBidhaa | Jedwali la Uendeshaji la TDY-Y-2 Electro-Hydraulic |
| Urefu na Upana | 2170mm*550mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 1100mm/ 690mm |
| Bamba la Kichwa (Juu/Chini/Linabadilika) | 45°/ 90°/ 40° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 85°/ 40° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 30°/ 30° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 20°/ 20° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | 100mm |
| Kuteleza kwa Mlalo | 350mm |
| Nafasi sifuri | Kitufe kimoja, cha kawaida |
| Kunyumbulika/Kujirekebisha | Operesheni ya Mchanganyiko |
| Bodi ya X-ray | Hiari |
| Jopo la Kudhibiti | Kiwango |
| Kitufe cha kusimamisha dharura | Kiwango |
| Mfumo wa injini ya umeme | Chaoger kutoka Taiwan |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 300/ Kilo 350 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
Avifaa vya ziada
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Usaidizi wa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Kipini cha Daraja la Figo | Kipande 1 |
| 7 | Godoro | Seti 1 |
| 8 | Kibandiko cha Kurekebisha | Vipande 8 |
| 9 | Kibandiko Kirefu cha Kurekebisha | Jozi 1 |
| 10 | Udhibiti wa Mbali | Kipande 1 |
| 11 | Laini ya Umeme | Kipande 1 |
| 12 | Mafuta ya Hydraulic | Kopo 1 la mafuta |