Kifuniko chote kimetengenezwa kwa chuma cha pua 304, ni rahisi kusafisha na kuua vijidudu.
Nyenzo ya nyuzinyuzi za kupitisha mwanga mwingi inafaa kwa matumizi ya X-ray.
Muundo wa godoro uliopanuliwa huruhusu wagonjwa kulala kwenye meza ya upasuaji kwa raha zaidi.
Jedwali la uendeshaji la umeme-hydraulic la TDY-G-1 linatumia mfumo wa hali ya juu wa udhibiti wa majimaji, vali za sumakuumeme zinazotegemeka na pampu za mafuta kutoka Taiwan, na huhakikisha utendaji tulivu na thabiti.
1.UChini kidogoPmsimamo
Urefu wa chini kabisa wa meza hii ya umeme-hydraulic OR unaweza kurekebishwa hadi 520mm, unaofaa sana kwa upasuaji wa ubongo na upasuaji wa macho. Bamba la kichwa linaloweza kutolewa linaweza kutosheleza matumizi ya meza ya upasuaji yenye fremu ya kichwa cha kukata.
2. Bamba la kichwa la viungo viwili
Bamba la kichwa lenye viungo viwili la Meza hii ya OR yenye majimaji ya Umeme linaweza kurekebisha urefu wa ubao wa kichwa kwa uhuru, na kumruhusu mgonjwa kuwa na pembe ya kichwa vizuri anapofanya shughuli katika nafasi tofauti.
3.Built-katika FigoBukingo
Daraja la figo lililojengwa ndani limetengenezwa kwa nyenzo zenye nguvu ya PMMA, hufikia nafasi mbalimbali haraka, na huokoa sana muda wa uendeshaji.
4. Betri Inayoweza Kuchajiwa Inayojengwa Ndani
Imetengenezwa kwa betri inayoweza kuchajiwa yenye utendaji wa hali ya juu, ambayo inaweza kukidhi mahitaji ya shughuli 50. Wakati huo huo, ina usambazaji wa umeme wa AC ili kutoa nishati ya umeme ili kuhakikisha usalama wa hali ya juu.
5. Breki za Mitambo
Breki za pedali za kiufundi ni za haraka zaidi, rahisi, salama, na za kuaminika
Pvigezo
| Kipengee cha Mfano | TDY-G-1 Meza ya Umeme-Hydraulic AU |
| Urefu na Upana | 2080mm * 550mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 820mm / 520mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 45°/ 90° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 80°/ 20° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 20°/ 20° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 15°/ 15° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | 110mm |
| Mfumo wa injini ya umeme | Chaoger kutoka Taiwan |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
SVifaa vya kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Usaidizi wa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 7 | Kipini cha Daraja la Figo | Kipande 1 |
| 8 | Kibandiko Kirefu cha Kurekebisha | Jozi 1 |
| 9 | Kibandiko cha Kurekebisha | Vipande 8 |
| 10 | Kidhibiti cha Mkono | Kipande 1 |
| 11 | Laini ya Umeme | Kipande 1 |
| 12 | Pedali | Jozi 1 |