Meza ya uendeshaji inayoweza kuhamishika ya TDY-2 ina kitanda na safu wima kamili ya chuma cha pua 304, rahisi kusafisha na kuzuia uchafuzi wa mazingira.
Uso wa meza umegawanywa katika sehemu 5: sehemu ya kichwa, sehemu ya nyuma, sehemu ya matako, na sehemu mbili za miguu zinazoweza kutenganishwa.
Jedwali la uendeshaji linaloweza kuhamishika la TDY-2 linaweza kutafsiriwa kwa umbali wa milimita 340, na kutoa eneo zuri la kutazama kwa mkono wa C wakati wa upasuaji, na linaweza kutumika pamoja na visanduku vya filamu vya X-ray.
Ubao wa kichwa wenye viungo viwili, ubao wa mguu unaoweza kurekebishwa kupitia chemchemi ya gesi. Tumia vibao visivyo na sauti vya chapa ya Ujerumani. Pia kuna uwekaji upya wa kitufe kimoja, kazi za kufunga kifungo kimoja na za kuzuia kufunga ni za hiari.
Jedwali hili la uendeshaji la umeme lenye kazi nyingi linafaa kwa upasuaji mbalimbali, kama vile upasuaji wa tumbo, uzazi, magonjwa ya wanawake, ENT, urolojia, anorectal na orthopedics, n.k.
1.Bamba la kichwa lenye viungo viwili
Bamba la kichwa lenye viungo viwili la meza hii ya uendeshaji ya umeme linaweza kurekebisha urefu wa ubao wa kichwa kwa uhuru, na kumruhusu mgonjwa kuwa na pembe ya kichwa vizuri anapofanya shughuli katika nafasi tofauti.
2. Bamba la Mguu linaweza kuwa Udhibiti wa Umeme au Udhibiti wa Chemchemi ya Gesi
Bamba la mguu linaweza kudhibitiwa na chemchemi ya gesi au linaweza kuboreshwa hadi udhibiti wa umeme.
3. Mfumo wa Udhibiti Mara Mbili wa Hiari
Kidhibiti cha mkono na vidhibiti vya paneli vya hiari hutoa ulinzi maradufu kwa upasuaji.
4.Wapigaji Wakubwa
Vipuli vya TENTE vya Kijerumani vilivyoagizwa kutoka nje, havichakai na havibadiliki.
5. Betri Inayoweza Kuchajiwa Imejengewa Ndani
Meza ya uendeshaji ya umeme ya TDY-2 ina betri inayoweza kuchajiwa yenye utendaji wa hali ya juu, ambayo inaweza kukidhi mahitaji ya shughuli 50. Wakati huo huo, ina usambazaji wa umeme wa AC ili kutoa nishati ya umeme ili kuhakikisha usalama wa hali ya juu.
6.Chaguo Zaidi la Hiari
Uwekaji upya wa kitufe kimoja cha hiari, mkunjo mzuri na kitendakazi cha mkunjo wa nyuma.
Pvigezo:
| MfanoBidhaa | Meza ya Uendeshaji ya Umeme ya Simu ya TDY -2 |
| Urefu na Upana | 2100mm*550mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 1000mm/ 700mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 45° 90° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 90°/ 17° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 15°/ 15° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | ≥110mm |
| Kuteleza kwa Mlalo | 345mm |
| Kunyumbulika/Kujirekebisha | Operesheni ya Mchanganyiko |
| Bodi ya X-ray | Hiari |
| Jopo la Kudhibiti | Kiwango |
| Mfumo wa injini ya umeme | Jiecang |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
Vifaa vya Kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Usaidizi wa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 6 | Kipini cha Daraja la Figo | Kipande 1 |
| 7 | Godoro | Seti 1 |
| 8 | Kibandiko cha Kurekebisha | Vipande 8 |
| 9 | Kibandiko Kirefu cha Kurekebisha | Jozi 1 |
| 10 | Kidhibiti cha Mkono | Kipande 1 |
| 11 | Laini ya Umeme | Kipande 1 |