1.Nafasi ya Chini Sana
Urefu wa chini kabisa wa meza ya uendeshaji ya ophthalmology unaweza kurekebishwa hadi 500mm. Mfumo unaojulikana wa kuendesha sumakuumeme ni thabiti, wa kuaminika na hauna kelele wakati wa operesheni. Ni chaguo bora kwa ophthalmology na upasuaji wa ENT.
2.Bamba la Kichwa Linaloweza Kuondolewa
Bamba la kichwa linaloweza kutolewa linaweza kudhibitiwa kwa urahisi kwa gia ya mitambo.
Muundo wa mkunjo katikati ya mto wa kichwa cha kichwa unakidhi mahitaji ya ergonomic.
3. Uso Mpana
Upana wa uso unaweza kufikia 550mm, na kumruhusu mgonjwa kulala juu yake kwa raha zaidi
4. Kubadilisha Mguu Unaonyumbulika
Pembe ya bamba la nyuma na bamba la mguu inaweza kubadilishwa kupitia swichi ya mguu, ambayo ni rahisi kwa daktari kurekebisha nafasi ya mgonjwa hadi nafasi bora zaidi wakati wa upasuaji wa macho.
5. Breki ya Petali
Breki za pedali za kiufundi ni za kasi zaidi, rahisi, salama na za kuaminika.
6. Kiti cha Daktari cha Hiari
Kiti cha daktari kinaweza kurekebisha viti vya mikono, viti vya mgongo na urefu wa kiti.
Vigezo
| Kipengee cha Mfano | Jedwali la Uendeshaji la Macho la Umeme la TDG-2 |
| Urefu na Upana | 2080mm * 550mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 700mm / 500mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 45°/ 90° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 45°/ 20° |
| Sahani ya Mguu (Juu na Chini) | 45°/ 20° |
| Kuteleza kwa Mlalo | 300mm |
| Mfumo wa injini ya umeme | Jiecang |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
Vifaa vya Kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Fimbo ya Kuingiza | Seti 1 |
| 2 | Ubao wa Mkono | Jozi 1 |
| 3 | Trei ya Vyombo vya Habari | Seti 1 |
| 4 | Kibandiko cha Kurekebisha | Seti 1 |
| 5 | Godoro | Seti 1 |
| 6 | Kubadilisha Mguu | Seti 1 |