Jedwali la uendeshaji la umeme la TDG-1 lina makundi matano makuu ya vitendo: mwinuko wa uso wa kitanda unaoweza kurekebishwa kwa umeme, mwinuko wa mbele na nyuma, mwinuko wa kushoto na kulia, mwinuko wa bamba la nyuma, na breki.
Muonekano mzuri, mwili, msingi, safu wima ya kuinua, na reli za pembeni za uendeshaji huu wa umeme zote zimetengenezwa kwa chuma cha pua cha ubora wa juu, chenye umaliziaji wa hali ya juu, upinzani wa kutu na nguvu ya juu ya kiufundi.
Rekebisha kwa busara nafasi mbalimbali za meza ya uendeshaji ya umeme, ukitumia udhibiti wa kitufe kimoja. Inatumia kiendeshaji cha umeme cha LINAK, ambacho ni kimya, sahihi na gharama ya chini ya matengenezo. Muundo mkubwa wa magurudumu, utulivu na uondoaji wa mgandamizo dhidi ya mitetemeko ya ardhi.
Jedwali hili la uendeshaji la umeme linafaa kwa upasuaji mbalimbali, kama vile upasuaji wa tumbo, uzazi, magonjwa ya wanawake, ENT, urolojia, anorexic na orthopedics, n.k.
1.AnguliAmarekebishowithGas Svijiti
Viungo vya bamba la nyuma na la mguu vya meza ya uendeshaji ya umeme ya TDG-1 vina miundo ya usaidizi wa silinda ya chemchemi ya gesi, ambayo hufanya marekebisho mbalimbali kuwa laini, kimya, na yasiyo na mtetemo, huku yakilinda kwa ufanisi muundo wa kiungo na kumzuia mgonjwa kuanguka.
2.Kiendeshaji cha Linear cha Umeme cha LINAK
Matumizi ya fimbo ya umeme huondoa hitaji la wafanyakazi wa matibabu kudhibiti kwa mikono nafasi ya meza ya uendeshaji. Inahitaji tu kushikilia udhibiti wa mbali, rahisi na kuokoa nguvu kazi. Ikilinganishwa na matengenezo ya baada ya mauzo ya meza ya uendeshaji ya majimaji, meza ya uendeshaji ya umeme pia hupunguza sana gharama ya matengenezo ya baada ya mauzo. Wakati wa mchakato wa marekebisho, fimbo ya umeme inaweza kuwekwa kwa usahihi zaidi, na mchakato wa marekebisho ni kimya sana.
3. Msingi wa Aina Y
Msingi wa kitanda unatumia muundo wa umbo la Y, ambao sio tu unaendana na muundo wa ergonomic, huongeza uthabiti wa meza ya uendeshaji ya umeme, lakini pia hutoa nafasi zaidi ya miguu kwa wafanyakazi wa matibabu, na kuruhusu wafanyakazi wa matibabu kumkaribia mgonjwa zaidi.
4. Vifaa Vinavyoweza Kutumika kwa Matumizi Mengi
Zikiwa na mikanda ya bega, mikanda ya vifundo vya mikono, mikanda ya miguu, na mikanda ya mwili ili kuhakikisha kwamba wagonjwa walio chini ya ganzi ya jumla hawataanguka wakati wa upasuaji. Bamba za miguu, sehemu za kupumzikia mikono, sehemu za kutegemeza mwili na sehemu za kutegemeza miguu zote zina pedi za povu la kumbukumbu ili kuhakikisha faraja ya upasuaji na mzunguko wa kawaida wa majimaji ya mwili wakati wa upasuaji.
5. Lmuundo wa arger caster
Msingi wa meza ya uendeshaji ya umeme ya mitambo umeundwa kwa kutumia vizuizi vikubwa (kipenyo cha≥100mm), ambayo ni rahisi kuhamishika. Vipuli huinuka wakati wa kusimama, msingi wa kitanda hugusana vizuri naardhi, na utulivu ni mzuri.
6. Betri Iliyojengwa ndani
Katika hali ya hitilafu ya umeme, betri iliyojengewa ndani inaweza kusaidia shughuli 50.
Pvigezo
| MfanoBidhaa | Jedwali la Uendeshaji wa Umeme la TDG-1 |
| Urefu na Upana | 2050mm*500mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 890mm/ 690mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 60°/ 60° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 90°/ 17° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 30°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 11° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 20°/ 20° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | ≥110mm |
| Kunyumbulika/Kujirekebisha | Operesheni ya Mchanganyiko |
| Jopo la Kudhibiti | Hiari |
| Mfumo wa injini ya umeme | Linak |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Betri | Ndiyo |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
SVifaa vya kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Usaidizi wa Mguu | Jozi 1 |
| 5 | Kipini cha Daraja la Figo | Kipande 1 |
| 6 | Godoro | Seti 1 |
| 7 | Kidhibiti cha Mkono | Kipande 1 |
| 8 | Laini ya Umeme | Kipande 1 |