Jedwali la uzazi la FD-G-2 linalotumika sana hutumika kwa ajili ya kujifungua, uchunguzi wa magonjwa ya wanawake na upasuaji.
Mwili, safu na msingi wa meza ya kutolea umeme vimetengenezwa kwa chuma cha pua 304, ambacho hustahimili kutu na ni rahisi kusafisha.
Sahani za miguu zinaweza kutolewa, jambo linalofaa kwa kupona baada ya upasuaji.
Mfumo wa udhibiti wa pande mbili, si tu kupitia udhibiti wa mbali wa mkono, bali pia kupitia swichi ya mguu.
Vifaa kamili, vya kawaida vyenye toleo la kutegemeza miguu, pedali, beseni la udongo lenye kichujio, na taa ya uchunguzi wa magonjwa ya wanawake ya hiari.
Msingi wenye umbo la U sio tu kwamba unasaidia uthabiti wa meza ya upasuaji, lakini pia hutoa nafasi ya kutosha ya mguu kwa daktari ili kupunguza uchovu.
1.Mfumo wa Udhibiti Mara Mbili
Kidhibiti cha mkono na swichi ya mguu hufanya udhibiti wa pili ili kuhakikisha usalama wa operesheni na kutekeleza nafasi mbalimbali.
2. Bamba la Mguu Linaloweza Kuondolewa
Sahani ya mguu inayoweza kutolewa ya meza ya kutolea umeme hurahisisha kupumzika baada ya upasuaji na hupunguza maumivu baada ya upasuaji
3.304 Chuma cha pua
Kifuniko chote cha meza ya uendeshaji ya magonjwa ya wanawake kimetengenezwa kwa chuma cha pua cha ubora wa juu cha 304. Kinadumu, ni rahisi kusafisha na husafisha vijidudu.
Msingi wenye umbo la U 4.
Msingi wenye umbo la U wa meza ya uzazi ya magonjwa ya wanawake hauongezi tu eneo la mguso kati ya msingi na ardhi na kuufanya uwe imara zaidi, lakini pia hutoa nafasi ya kutosha ya miguu kwa kazi ya wafanyakazi wa matibabu ili kupunguza uchovu.
5. Vifaa Vinavyoweza Kutumika kwa Matumizi Mengi
Mbali na sehemu ya kawaida ya kupumzika begani, mikanda ya begani, vipini, sehemu ya kupumzika miguuni, pedali za miguuni, beseni la taka, na taa ya uchunguzi wa magonjwa ya wanawake pia inapatikana kwa hiari.
Pvigezo:
| MfanoBidhaa | Jedwali la Uwasilishaji wa Umeme la FD-G-2 |
| Urefu na Upana | 1880mm*600mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 940mm/ 680mm |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 45 °10° |
| Sahani ya Kiti (Juu na Chini) | 20° 9° |
| Sahani ya Mguu Nje | 90° |
| Volti | 220V/110V |
| Masafa | 50Hz / 60Hz |
| Betri | Ndiyo |
| Utangamano wa Nguvu | 1.0 KW |
| Godoro | Godoro Lisilo na Mshono |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
SkawaidaVifaa
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 2 | Kipini | Jozi 1 |
| 3 | Sahani ya Mguu | Kipande 1 |
| 4 | Godoro | Seti 1 |
| 5 | Bonde la Taka | Kipande 1 |
| 6 | Kibandiko cha Kurekebisha | Jozi 1 |
| 7 | Mkuki wa Goti | Jozi 1 |
| 8 | Pedali | Jozi 1 |
| 9 | Kidhibiti cha Mkono | Kipande 1 |
| 10 | Kubadilisha Mguu | Kipande 1 |