Jedwali la uendeshaji la TY linalofaa kwa upasuaji wa kifua na tumbo, ENT, uzazi na magonjwa ya wanawake, urolojia na mifupa, n.k.
Fremu, safu wima na msingi ni chuma cha pua, ni rahisi kusafisha na sugu kwa kutu.
Jedwali la uendeshaji la mitambo huinuliwa na kushushwa chini kwa kutumia pampu ya mafuta ya pedali, ambayo huendeshwa vizuri na ni salama na ya kuaminika. Mienendo mingine yote huendeshwa kwa gia za mitambo.
Jedwali hili la uendeshaji la majimaji linahitaji kwamba bamba la mguu liweze kukunjwa, kung'olewa na kutengwa, na ni rahisi kurekebisha. Linatumia msingi wenye umbo la T.
1.Kazi ya Mzunguko
Jedwali la upasuaji la mkono linaweza kuzungushwa 360°, madaktari wanaweza kurekebisha pembe kulingana na mkao wao wakati wa upasuaji, ambayo huongeza sana nafasi ya upasuaji wakati wa upasuaji. (Si lazima)
2.Badilisha Haraka hadi Nafasi Iliyonyumbulika
Jedwali la uendeshaji linahitaji 200°kutokeza (kunyumbulika) kwenye uso wa meza kwa wakati mmoja kwa kutumia mpini, ambao unaweza kutumika kuchukua nafasi ya kazi ya daraja la lumbar.
3. Kifuniko cha Meza chenye Tabaka Mbili
Kifuniko cha meza kinahitaji kifuniko cha meza chenye tabaka mbili, mgawo mdogo wa kunyonya X-ray na athari ya mtazamo wa ubora wa juu.
4. Nyenzo ya Chuma cha pua
Fremu, msingi, safu wima ya kuinua, na muundo mkuu wa gia zote zimetengenezwa kwa chuma cha pua 304, ambacho ni rahisi kusafisha na kusugua, sugu kwa asidi na kutu, na kuhakikisha kuwa hakitawahi kutu.
5. Marekebisho ya Hydraulic na Hand
Kuinua na kushusha jedwali la uendeshaji la majimaji kunatumia aina ya pampu ya mafuta ya kanyagio, ambayo huendeshwa vizuri na ni salama na ya kuaminika. Harakati zingine zote zinaendeshwa na kichwa cha gia ya mitambo.
Pvigezo
| Kipengee cha Mfano | Jedwali la Uendeshaji la TY kwa Mwongozo |
| Urefu na Upana | 2020mm*500mm |
| Mwinuko (Juu na Chini) | 1010mm/ 760mm |
| Bamba la Kichwa (Juu na Chini) | 45°/70° |
| Sahani ya Nyuma (Juu na Chini) | 75°/ 15° |
| Sahani ya Mguu (Juu/Chini/ Nje) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Reverse Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Mwelekeo wa Pembeni (Kushoto na Kulia) | 20°/ 20° |
| Mwinuko wa Daraja la Figo | ≥110mm |
| Godoro | Godoro la Kumbukumbu |
| Nyenzo Kuu | 304 Chuma cha pua |
| Uwezo wa Juu wa Mzigo | Kilo 200 |
| Dhamana | Mwaka 1 |
SVifaa vya kawaida
| Hapana. | Jina | Kiasi |
| 1 | Kichunguzi cha Ganzi | Kipande 1 |
| 2 | Usaidizi wa Mwili | Jozi 1 |
| 3 | Usaidizi wa Mkono | Jozi 1 |
| 4 | Kupumzika kwa Mabega | Jozi 1 |
| 5 | Mkuki wa Goti | Jozi 1 |
| 6 | Kibandiko cha Kurekebisha | Seti 1 |
| 7 | Godoro | Seti 1 |